ORODHA YA VITUO VYA USAILI WA MAHOJIANO – APRILI 2026 (SEKRETARIETI YA AJIRA)

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma imetoa orodha rasmi ya vituo vitakavyotumika kwa ajili ya usaili wa mahojiano kwa mwezi Aprili, 2026. Taarifa hii imetolewa leo tarehe 08.04.2026 na Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano, Lynn Chawala.  

Waombaji wa kazi serikalini wanahimizwa kufahamu vituo vilivyopangwa kulingana na mikoa yao ili kurahisisha mchakato wa usaili. Hapa chini ni orodha kamili ya mikoa na vituo husika:

Orodha ya Vituo Kanda ya Kaskazini na Kati

Arusha: Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA).  

Manyara: Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA) - Kampasi ya zamani.  

Kilimanjaro: Chuo cha Ushirika Moshi (MoCU).  

Dodoma: Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma - Tambukareli.  

Singida: Shule ya Sekondari ya Mwenge.  

Orodha ya Vituo Kanda ya Pwani na Kusini

Dar es Salaam: Ofisi ya Mkurugenzi, Manispaa ya Kigamboni.  

Pwani: WIPAHS-Kibaha.  

Lindi: Shule ya Sekondari ya Wama-Sharaf.  

Mtwara: Chuo cha Sayansi na Teknolojia - Kampasi ya Mtwara.  

Ruvuma: Chuo cha Ualimu Songea.  

Morogoro: Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) - Dkt Samia Complex.  

Orodha ya Vituo Kanda ya Ziwa na Magharibi

Mwanza: Shule ya Sekondari ya Alliance.  

Geita: Shule ya Sekondari ya Wasichana Nyankumbu.  

Kagera: Shule ya Sekondari ya Ihungo.  

Mara: Chuo cha Maendeleo ya Jamii - Buhare.  

Shinyanga: Chuo cha Ualimu Shinyanga (SHYCOM).  

Simiyu: Shule ya Sekondari ya Simiyu.  

Kigoma: Shule ya Sekondari ya Kigoma.  

Tabora: Chuo cha Uhazili (TPSC).  

Orodha ya Vituo Kanda ya Nyanda za Juu Kusini

Mbeya: Chuo Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya (MUST).  

Iringa: Chuo cha Ualimu - Kleruu.  

Njombe: Shule ya Sekondari ya Njombe.  

Songwe: Shule ya Sekondari ya Vwawa.  

Katavi: Shule ya Sekondari ya Wasichana Mpanda.  

Rukwa: Chuo cha VETA Rukwa - Kata ya Momoka Kashayi.  

Orodha ya Vituo Kanda ya Mashariki na Visiwani

Tanga: Shule ya Sekondari Galanos.  

Pemba: Ofisi za Vyuo vya Amali - Vitongoji Chakechake.  

Unguja: Jengo la Katiba na Sheria - Mazizini Ghorofa ya Tatu.  




Zingatia: Hakikisha unafika kituoni kwa wakati kulingana na ratiba utakayopangiwa kwenye akaunti yako ya Ajira Portal.

Kila la heri kwa wasailiwa wote!

#AjiraPortal #Usaili2026 #UtumishiWaUmma #KaziTanzania #AjiraMpya #TanzaniaJobs

Post a Comment

0 Comments