FURSA ZA KAZI SADC: Nafasi ya 'Head of Legal' Inatangazwa (Mshahara ni Zaidi ya TZS Milioni 260 kwa Mwaka)

 

Sekretarieti ya Jumuiya ya Maendeleo Kusini mwa Afrika (SADC) imetangaza nafasi ya kazi ya Head of Legal na inakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uzoefu. Huu ni mshahara wa kiushindani na nafasi ya kipekee kufanya kazi katika ngazi ya kimataifa.  

1. Maelezo ya Nafasi

Wadhifa: Head of Legal.  

Ngazi ya Kazi: Job Grade 3.  

Mshahara: Wastani wa US$ 114,532 kwa mwaka (takriban TZS 300,000,000+ kutegemea viwango vya kubadilishia fedha).  

Muda wa Mkataba: Miaka minne (4), unaoweza kuhuishwa mara mbili kwa kipindi kingine cha miaka minne kila kimoja.  

2. Sifa na Vigezo vya Mwombaji

Ili uweze kufikiria kuomba nafasi hii, unapaswa kukidhi vigezo vifuatavyo:

Elimu: Shahada ya Uzamili (Master’s Degree) katika Sheria kutoka chuo kinachotambulika.  

Umri: Usizidi miaka 52.  

Uzoefu: Angalau miaka 10 ya uzoefu wa kazi za kisheria, ambapo miaka 5 iwe katika nafasi ya uongozi wa juu (Senior Management).  

Leseni: Lazima uwe na leseni au cheti cha kuruhusiwa kufanya kazi ya sheria (Certified to practice law) katika nchi yoyote mwanachama wa SADC.  

Ujuzi: Uelewa wa mikataba ya kimataifa, sheria za SADC, na uwezo wa kutumia kompyuta.  

3. Mahitaji ya Maombi

Maombi yako yanapaswa kuambatana na:

Barua ya maombi (Cover letter).  

Wasifu (CV) isiyozidi kurasa tano (5).  

Nakala zilizothibitishwa (Certified copies) za vyeti vya taaluma na kitaaluma.  

Fomu ya maombi ya SADC iliyojazwa na kusainiwa (Inapatikana www.sadc.int).  

4. Namna ya Kutuma Maombi

Maombi yote yanapaswa kutumwa kwa:

Katibu Mkuu,

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora,

Mji wa Serikali Mtumba, Mtaa wa Utumishi,

S.L.P. 670, DODOMA.

Barua pepe: dhrd.tc@utumishi.go.tz.  

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI: Tarehe 30 Januari 2026.  

Zingatia: SADC inatoa fursa sawa kwa wote, hivyo wanawake na watu wenye ulemavu wanahimizwa sana kuomba. Ikiwa hautapata majibu ndani ya miezi miwili baada ya tarehe ya kufunga, fahamu kuwa maombi yako hayakufanikiwa. 

Post a Comment

0 Comments