EWC Graduate Degree Fellowship nchini Marekani 2027
Kuhusu Taasisi
East-West Center (EWC), iliyoko Honolulu, Hawaii, inatoa ufadhili wa masomo ya shahada ya uzamili na uzamivu kwa wanafunzi kutoka Asia, Pasifiki na Marekani. Wanafunzi hao husoma katika University of Hawai‘i at Mānoa (UHM) huku wakishiriki katika programu za elimu, utamaduni, ujenzi wa jumuiya ya makazi na maendeleo ya uongozi za EWC. Lengo la programu ni kujenga hisia ya jumuiya ya Asia-Pasifiki na kukuza viongozi wa baadaye.
Nafasi Zinazotolewa
- Ufadhili wa shahada ya uzamili (Master's) au uzamivu (Doctoral) katika University of Hawai‘i at Mānoa
- Muda wa ufadhili: hadi miezi 24
Sifa Zinazohitajika
- Raia au mkazi wa kudumu wa Marekani, au raia wa nchi za Asia na Pasifiki (ikiwemo Urusi)
- Shahada ya kwanza ya miaka minne au sawa nayo, kutoka chuo kilichoidhinishwa cha Marekani au taasisi ya elimu ya juu inayotambulika nje ya nchi
- Wastani wa alama (GPA) usiopungua 3.0 kati ya 4.0
- Kipaumbele hutolewa kwa waombaji wenye dhamira ya wazi kwa eneo la Asia-Pasifiki na wanaosoma fani zinazohusiana na malengo ya EWC
- Waombaji wanatakiwa kuwasilisha barua tatu za mapendekezo (references)
Faida za Ufadhili
- Ada ya masomo na ada nyingine za UH Mānoa
- Malazi katika makazi ya East-West Center
- Msaada wa sehemu ya gharama za chakula na mahitaji mengine madogo
- Bima ya afya, kwa mujibu wa masharti ya ufadhili
- Ruzuku za ushindani kwa masomo ya uwandani na kuwasilisha mada kwenye mikutano
Masharti na Taarifa Nyingine Muhimu
- Waombaji wanatuma maombi kupitia mfumo wa maombi wa mtandaoni wa EWC.
- Kama wewe si mwanafunzi wa University of Hawai‘i, unatakiwa pia kuomba udahili kwenye programu ya shahada unayoichagua UH Mānoa, kisha kuwasilisha maombi ya EWC pamoja na nyaraka zinazohitajika.
- Kama tayari wewe ni mwanafunzi wa University of Hawai‘i, omba moja kwa moja EWC.
- Tembelea tovuti rasmi ya EWC kuthibitisha vigezo na maelezo ya mwisho kabla ya kuomba.
Tarehe ya Mwisho ya Maombi
Tarehe 1 Desemba 2026.

0 Comments