📢 NAFASI YA KAZI: Accountant

Makampuni ya KILIFAIR, TOKU Tanzania na My Africa yanatafuta Accountant mwenye uzoefu.

📋 MAJUKUMU NA SIFA

Kazi: Kusimamia timu ya uhasibu, kuandaa ripoti za kodi (VAT, NSSF, TAX), na kusimamia madeni.

Sifa: Uzoefu mkubwa wa QuickBooks, MS Word na Excel.

Eneo la Kazi: Moshi, KIA au Arusha.

📝 JINSI YA KUOMBA

Tuma barua ya utambulisho na CV kwenda: jobs@kilifair.com.

⚠️ TAREHE YA MWISHO

Mwisho wa kutuma maombi ni 25 Februari 2026.




Post a Comment

0 Comments