Tangazo la Kuitwa Kazini - 22 Aprili 2026

UPSTEN AJIRA PORTAL

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Tarehe: 22 Aprili, 2026

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wote waliofanya usaili katika nafasi mbalimbali kuwa matokeo ya waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Orodha ya majina pia inajumuisha baadhi ya waombaji waliokuwa kwenye kanzidata (Database) ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.

Waombaji wote waliofaulu usaili wanatakiwa kupakua barua zao za kupangiwa vituo vya kazi kupitia akaunti zao za Ajira Portal (My Applications) na kwenda kuripoti katika vituo walivyopangiwa ndani ya muda uliopangwa.

Aidha, waombaji wanatakiwa kufika na vyeti halisi (Original Certificates) kuanzia kidato cha nne na kuendelea kwa ajili ya uhakiki kabla ya kupewa ajira rasmi.

Kwa waombaji ambao majina yao hayapo katika tangazo hili, watambue kuwa hawakufaulu usaili, hivyo wanahimizwa kuendelea kuomba nafasi nyingine zitakapotangazwa.
© 2026 UPSTEN AJIRA PORTAL | All Rights Reserved

Post a Comment

0 Comments