Nafasi za Kazi - Kilimanjaro Christian Medical Centre (KCMC)
Kilimanjaro Christian Medical Centre (KCMC) ipo chini ya milima ya Mlima Kilimanjaro wenye theluji, Tanzania. Ilianzishwa Machi 1971 na Good Samaritan Foundation, waliopanga na kuchangisha fedha nyingi kwa ajili ya ujenzi na vifaa vyake. KCMC ni Hospitali ya Rufaa ya Kanda inayohudumia zaidi ya watu milioni 11 katika ukanda wa Kaskazini mwa Tanzania. Hospitali hii ni jengo kubwa lenye zaidi ya vitanda 670, ikiwa na mamia ya wagonjwa wa nje na wageni wanaoifikia kila siku. Zaidi ya wafanyakazi 1,000 wameajiriwa katika Kituo hiki. Kama taasisi ya Kikristo, KCMC imejikita katika kutangaza Kristo kupitia uponyaji, ufundishaji na utafiti, ikijitahidi kuchanganya weledi wa kitaaluma na moyo wa huruma.
KCMC inatangaza nafasi za kazi kwa Watanzania wenye sifa stahiki kujaza nafasi zifuatazo:
Baadhi ya Nafasi za Kazi (Sample)
1) Medical Specialist II - (Nafasi 5)
Sifa na Uzoefu:
- Awe na Shahada ya Udaktari (MD) na Shahada ya Uzamili (M.Med au M.Dent) au sifa lingana na hiyo kutoka Chuo Kikuu kinachotambulika, akiwa na uzoefu wa kazi wa miaka 2 katika fani za Anaesthesia, Radiology, Dermatology, ENT, Paediatric, General Surgery, Ophthalmology, Internal Medicine, Psychiatry, Oncology, Orthopaedic & Trauma, Obstetrics & Gynaecology, Urology au Dental.
- Lazima awe amesajiliwa na Tanganyika Medical Council.
Majukumu:
- Kuhudumia wagonjwa wa ndani na nje katika masuala ya kitabibu.
- Kusaidia katika ufundishaji na usimamizi wa wanafunzi wa udaktari.
- Kuhudumia dharura za kitabibu.
- Kufanya operesheni kubwa na kusaidia madaktari/wapasuaji wakuu.
- Kushiriki katika mizunguko ya wodi, mawasilisho ya wagonjwa na "journal clubs".
- Kushiriki katika shughuli za utafiti.
Mshahara: Kifurushi cha mshahara mzuri kulingana na kiwango cha Serikali TGHS G
2) Medical Doctor II - (Nafasi 1)
Sifa na Uzoefu: Awe na Shahada ya Udaktari (MD) au sifa lingana na hiyo, akiwa na mwaka mmoja (1) wa "internship" kutoka Chuo Kikuu kinachotambulika. Lazima awe amesajiliwa na Tanganyika Medical Council.
Mshahara: Kifurushi cha mshahara mzuri kulingana na kiwango cha Serikali TGHS E
Kwa taarifa kamili za nafasi nyingine zilizotangazwa (ikiwemo Assistant Nursing Officer II, Office Management Secretary II, Transport Officer II, na Driver II), tafadhali angalia tangazo kamili kwenye PDF ya asili kwa maelezo zaidi ya sifa, majukumu na mshahara wa kila nafasi.
Masharti Mengine Muhimu
- Nafasi hizi ni kwa ajili ya Watanzania wenye sifa stahiki pekee.
- Kila mwombaji atalipwa kulingana na kiwango cha mshahara cha Serikali (TGS/TGHS) kinachohusiana na nafasi husika.
Tarehe ya Mwisho ya Maombi
Deadline: Septemba 21, 2026
Mawasiliano
- Barua pepe: kcmcadmin@kcmc.ac.tz
- S.L.P: P.O. Box 3010, Moshi, Tanzania
- Simu: +255272754377/80

0 Comments