Tangazo la Kuitwa Kazini - Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (08 Septemba 2026)
Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (Ofisi ya Rais) anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 11-08-2025 na tarehe 17-07-2026 kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.
Kumb. Na: JA. 9/18/01"E"/56
Tarehe ya Tangazo: 08/09/2026
Maelekezo Muhimu kwa Waliofaulu
- Wasailiwa wote waliofaulu usaili na kupangiwa vituo vya kazi, barua zao za kupangiwa vituo vya kazi watazipata kupitia akaunti zao za Ajira Portal, kwenye sehemu ya "My Applications".
- Waombaji wanapaswa kupakua na kuchapisha (Download and Print) barua hizo kisha kwenda nazo kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa.
- Waombaji waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa mwajiri katika muda ulioainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi.
- Wanatakiwa kuwa na vyeti halisi (Original Certificates) vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea, ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira.
- Wale ambao majina yao hayapo kwenye tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba tena nafasi za kazi zitakapotangazwa.
Orodha ya Waliochaguliwa kwa Kada na Kituo cha Kazi
1. Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT)
| Na | Kada | Kituo | Jina la Mteuliwa |
|---|---|---|---|
| 1 | Afisa Rasilimali Watu Daraja la II (Human Resource Officer Grade II) | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) | LAURENT DOMINIC TEMBO |
| 1 | Afisa Tehama Msaidizi Daraja la II (Assistant ICT Officer Grade II) | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) | FATMA ABDALLAH SULEIMAN |
| 1 | Afisa Ugavi Daraja la II (Supplies Officer Grade II) | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) | HASSANI ALLY HASSANI |
| 1 | Driver Grade II | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) | TUMAINI SAMWELI MKUMBO |
| 1 | Mtakwimu Daraja la II (Statistician Grade II) | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) | SUZIETH JOEL KIMARO |
| 1 | Planning Officer II | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) | ABDULRAHMAN SAID MOHAMMED |
| 1 | Public Relation Officer II | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) | BURTON MOSSES MWALWISI |
| 2 | Technician II (Electrical) | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) | BWETE WILSON MWANYANJE; MOHAMED ABUBAKARY MOHAMED |
2. Halmashauri ya Wilaya ya Busega
| Na | Kada | Kituo | Jina la Mteuliwa |
|---|---|---|---|
| 1 | Mwalimu Daraja la III C - Somo la Biashara (Business Studies) | Shule ya Sekondari Lamadi | CHRISTINA SIMON THEOPHIL |
| 1 | Mwalimu Daraja la III C - Somo la Biashara (Business Studies) | Shule ya Sekondari Masanza | TECLA MAGNUS NDOMBA |
3. Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Songwe
| Na | Kada | Kituo | Jina la Mteuliwa |
|---|---|---|---|
| 1 | Afisa Ugavi Daraja la II (Supplies Officer Grade II) | Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Songwe | WILLIAM JANUARY KATUMBO |
| 1 | Dereva Daraja la II (Driver Grade II) | Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Songwe | DICKSON FLORIAN PAULO |
| 3 | Msaidizi wa Hesabu Daraja la II (Accounts Assistant II) | Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Songwe | EMANUELI MALKIADI TIPPE; JUMA MASESA KASHINDYE; PETER CHARLES BUSALU |
| 2 | Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la II (Office Management Secretary Grade II) | Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Songwe | FIDESTA PHILIPO MWAKASEGE; HAPPYNESS GIDURA KIRWAY |
Tangazo hili limetolewa na Katibu, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma.
Pakua PDF Hapa
0 Comments