Harvard LEAD Fellowship 2027–2028 Marekani: Ufadhili Kamili

Harvard LEAD Fellowship 2027–2028 Nchini Marekani | Ufadhili Kamili

Harvard Global Health Institute (HGHI) nchini Marekani inakaribisha maombi ya Harvard LEAD Fellowship kwa mwaka 2027–2028. Programu hii ni ufadhili kamili wa uongozi unaotolewa na taasisi hiyo.

Taasisi

Harvard Global Health Institute (HGHI), Marekani.

Muda wa Programu

Miezi 12, kuanzia Septemba 1, 2027 hadi Agosti 31, 2028. Programu inajumuisha wiki 6 za kuhudhuria mafunzo ana kwa ana katika Chuo Kikuu cha Harvard mwezi Aprili 2028.

Faida za Ufadhili

  • Tiketi za ndege za kwenda na kurudi Marekani.
  • Gharama za visa zitalipiwa.
  • Malazi wakati wa kipindi cha mafunzo ya ana kwa ana.
  • Posho ya kujikimu katika kipindi cha wiki sita za mafunzo.
  • Mafunzo ya elimu ya uongozi kwa watendaji (Executive Education Course).
  • Mafunzo ya uongozi, ushauri na mwongozo wa kitaalamu (Leadership Coaching and Mentorship).
  • Madarasa maalumu yanayoendeshwa na wahadhiri wa Harvard (Harvard Faculty Masterclasses).
  • Fursa za kujenga mtandao wa kitaaluma na kuendeleza taaluma yako.

Sifa Zinazohitajika

Masharti na vigezo vya kustahiki vinatumika. Tafadhalivisome kwenye chanzo rasmi cha Harvard Global Health Institute kabla ya kutuma maombi.

Masharti na Taarifa Muhimu

  • Ufadhili wa usafiri, malazi na gharama za kujikimu unahusu kipindi cha wiki sita cha mafunzo ya ana kwa ana.
  • Masharti na vigezo vya kustahiki vinatumika.
  • Hakikisha unasoma masharti yote na kuthibitisha taarifa kupitia chanzo rasmi cha Harvard Global Health Institute kabla ya kutuma maombi.
  • Taarifa hii imetolewa kwa madhumuni ya kuelimisha na kutoa taarifa pekee. Scholarships Corner si mmiliki wala mwandaaji wa programu hii ya ufadhili.

Tarehe ya Mwisho ya Maombi

Novemba 15, 2026.

APPLY NOW

Post a Comment

0 Comments