PPIA Junior Summer Institute 2027 USA | Fully Funded (54 characters)

Junior Summer Institute (JSI) 2027 nchini Marekani | Ufadhili Kamili

Kuhusu Taasisi

Public Policy and International Affairs (PPIA) ni programu inayowaandaa viongozi wa baadaye wa sera za umma kupitia ushirika wa PPIA Fellowship. Junior Summer Institute (JSI) 2027 ni kiangazi kilichofadhiliwa kikamilifu kwa wanafunzi wa vyuo wa mwaka wa tatu (juniors). Programu hii inawasaidia kujenga ujuzi wa sera, kujiandaa kwa masomo ya uzamili, na kukutana na watu wanaothamini mawazo yao na mustakabali wao katika huduma ya umma. Kukamilisha JSI kunakupa uanachama wa maisha katika mtandao wa wahitimu wa PPIA.

Vyuo Vitakavyoandaa Programu (2027)

  • Harvard University, John F. Kennedy School of Government
  • Princeton University, School of Public and International Affairs
  • University of Michigan, Gerald R. Ford School of Public Policy

Faida za Programu

  • Kiangazi kilichofadhiliwa kikamilifu
  • Posho ya kiangazi (summer stipend)
  • Masomo ya kiwango cha uzamili yanayogharamiwa (sera, uchumi, takwimu, uongozi na mada nyingine zinazohusiana)
  • Vitabu na malazi ndani ya chuo kwa Fellows watakaoshiriki
  • Ushauri wa taaluma (career coaching)
  • Uanachama wa maisha katika mtandao wa wahitimu wa PPIA
  • Msamaha wa ada za maombi na fursa za ufadhili kupitia vyuo washirika vya uzamili vya PPIA baada ya kukamilisha JSI

Sifa za Muombaji

  • Mwanafunzi wa chuo wa mwaka wa tatu (junior) wa shahada ya kwanza
  • Mwenye nia ya masomo ya uzamili na kujitolea kwa huduma ya umma
  • Maombi hufanywa kupitia mfumo mkuu wa PPIA; kila chuo mwenyeji hupitia na kuchagua waombaji wake kwa vigezo vyake

Masharti na Taarifa Nyingine Muhimu

  • Waombaji wanaweza kupanga vyuo wanavyovipendelea kwa mpangilio wa kipaumbele.
  • Tarehe kamili za taasisi za mwaka 2027 bado hazijatangazwa.
  • Tembelea tovuti rasmi ya PPIA kuthibitisha vigezo vya ustahiki na maelezo ya mwisho kabla ya kuomba.

Tarehe ya Mwisho ya Maombi

Maombi yalifunguliwa tarehe 14 Septemba 2026 na yanafungwa tarehe 6 Novemba 2026, saa 5:59 usiku kwa saa ya Mashariki ya Marekani (ET).

Post a Comment

0 Comments