Regional Sales Managers (Zambia) – Machi 2026
Kampuni ya Azam Media (AzamTV), ambayo ni kinara katika tasnia ya habari na burudani barani Afrika, inatangaza nafasi za kazi za juu nchini Zambia. AzamTV inatafuta wataalamu wenye ujuzi na uzoefu mkubwa wa uongozi ili kujaza nafasi za Regional Sales Managers.
Hii ni nafasi ya uongozi wa juu (Senior Leadership Role) ambapo mhusika atakuwa na jukumu la kusimamia na kuongeza mauzo katika kanda husika nchini Zambia.
Majukumu makuu ya kazi (Key Responsibilities):
Kuandaa makadirio ya mauzo (Sales forecast).
Kufikia malengo ya mauzo yaliyopangwa kwa kanda husika.
Kuchambua mwenendo wa soko na mauzo ili kuboresha utendaji.
Kuandaa na kutekeleza mikakati ya mauzo ya kikanda inayoendana na malengo ya kitaifa.
Kubaini fursa mpya za masoko na upanuzi ndani ya eneo husika.
Kupanua mitandao ya usambazaji na upatikanaji wa bidhaa.
Kufuatilia washindani, bei, na matangazo yao sokoni.
Kuhakikisha mpangilio na mwonekano bora wa bidhaa (Product placement & visibility).
Kuteua na kusimamia wasambazaji (Distributors).
Kuhakikisha shehena za bidhaa zinajazwa kwa wakati na kusimamia viwango vya stoku.
Kuajiri, kufundisha, na kusimamia timu ya mauzo na wahamasishaji (Promoters).
Kupanga malengo ya mtu mmoja mmoja na kufanya tathmini ya utendaji kazi mara kwa mara.
Kujenga mahusiano thabiti na wateja wakubwa (Key accounts).
Sifa za Mwombaji:
AzamTV inatafuta kiongozi mwenye nguvu (Dynamic leader) mwenye historia thabiti ya mafanikio katika mauzo. Mwombaji anapaswa kuwa na maono ya kimkakati (Strategic vision) ya kukuza biashara na kuleta matokeo chanya.
JINSI YA KUTUMA MAOMBI (HOW TO APPLY)
Kama unadhani wewe ni mtu sahihi kwa nafasi hii na unakidhi vigezo vyote, tafadhali tuma wasifu wako (CV) kupitia barua pepe:
Barua Pepe (Email): recruitment@azam-media.com
MUHIMU:
Hakikisha unaandika jina la nafasi unayoomba (Regional Sales Manager - Zambia) kwenye sehemu ya "Subject line" ya barua pepe yako.
Tuma maombi yako kabla ya tarehe ya mwisho.
Mwisho wa Kutuma Maombi:
Tarehe 14 Machi, 2026.

0 Comments