BornTz Eagle Brand Sales & Content Presentation Job 2026 | Apply Now

 

Sales & Content Presentation

Maelezo ya Kampuni

BornTz Eagle Brand imetangaza nafasi ya kazi katika eneo la Sales & Content Presentation.

Nafasi ya Kazi na Sifa Zinazohitajika

  • Nafasi: Sales & Content Presentation
  • Mwombaji anatakiwa kuwa mwanamke.
  • Awe na mwonekano nadhifu na wa kuvutia.
  • Awe na kujiamini mbele ya kamera.
  • Awe na ujuzi wa mauzo.
  • Awe na uwezo wa kuwasiliana kwa ufasaha kwa Kiswahili na Kiingereza.
  • Awe na ujuzi wa msingi wa matumizi ya kompyuta na awe tayari kujifunza zaidi.
  • Awe na ujuzi na shauku katika mitandao ya kijamii.

Masharti na Taarifa Muhimu

  • Waombaji wanatakiwa kutuma CV yenye taarifa zao zote.
  • Barua pepe ya kutuma maombi: borntzeagle@gmail.com
  • Namba ya WhatsApp: +255 737 020 602

Tarehe ya Mwisho ya Maombi

Tarehe ya mwisho ya kutuma maombi ni 20 Agosti 2026.

Post a Comment

0 Comments