Tangazo la Kuitwa Kazini Septemba 2026 - Majina ya Walioitwa Kazini | Ajira Portal

Tangazo la Kuitwa Kazini - Septemba 2026

Taarifa Muhimu
ChomboSekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma
Kumbukumbu Na.JA. 9/18/01"E"/60
Tarehe ya Tangazo17/09/2026
Kipindi cha Usaili29-09-2025 hadi 18-08-2026
Mamlaka ZinazohusikaZaidi ya taasisi 12 (Halmashauri, Vyuo, Mamlaka za Serikali)

Tangazo la Kuitwa Kazini ni taarifa rasmi iliyotolewa na Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (Ofisi ya Rais), Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, tarehe 17 Septemba 2026, ikiwataarifu waombaji kazi waliofanya usaili kati ya tarehe 29-09-2025 na 18-08-2026 kuhusu matokeo yao na mgao wa vituo vya kazi.

Maelezo ya Jumla

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma alitangaza majina ya waombaji kazi waliofaulu usaili kwa kada mbalimbali, ikiwa ni pamoja na baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata (Database) ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.

Maagizo kwa Waliofaulu

  • Barua za kupangiwa vituo vya kazi zitapatikana kupitia Akaunti za Ajira Portal, sehemu ya My Applications.
  • Waombaji wanatakiwa kupakua na kuchapisha (Download and Print) barua hizo na kuzipeleka katika vituo vya kazi walivyopangiwa.
  • Waraghibu kuripoti kwa mwajiri wakiwa na vyeti halisi (Original Certificates) kuanzia kidato cha nne na kuendelea, ili vihakikiwe kabla ya kupewa barua ya ajira.
  • Wale ambao majina yao hayapo kwenye tangazo hili hawakufaulu usaili, na wanashauriwa kuomba tena pindi nafasi mpya zitakapotangazwa.

Baadhi ya Mamlaka za Ajira Zilizohusika

  • Chuo Kikuu Mzumbe (MU)
  • Halmashauri ya Mji Nzega
  • Halmashauri ya Manispaa ya Tabora
  • Halmashauri ya Mji Kasulu
  • Halmashauri ya Mji Mbulu
  • Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa
  • Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto
  • Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu
  • Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
  • Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA)
  • Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)
  • Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA)

Mfano wa Majina Yaliyoitwa Kazini

Chini ni sampuli ndogo tu ya majina kama yalivyoorodheshwa kwenye tangazo rasmi. Kwa orodha kamili ya majina yote, pakua PDF hapo chini.

Mamlaka Kada Kituo Jina (Sampuli)
Chuo Kikuu Mzumbe (MU)Assistant Supplies Officer IIChuo Kikuu MzumbeEvodia Didas John
Halmashauri ya Mji NzegaAfisa Mifugo Msaidizi Daraja IIHalmashauri ya Mji NzegaAmani Lesikar Ndeese
Halmashauri ya Manispaa ya TaboraMchumi Daraja IIHalmashauri ya Manispaa ya TaboraMichael Batista Ngunyale
Halmashauri ya Wilaya ya KilosaStatistician IIHalmashauri ya Wilaya ya KilosaJaneth Filbert Telekako
Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA)Afisa wa Sheria Daraja IIMamlaka ya Elimu TanzaniaSuzana William Shoo
Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA)Legal Officer IITIRAEdina Cyprian Massawe

Marejeo

Tangazo hili lilitolewa na Katibu, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (Ofisi ya Rais), Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.


Pakua PDF kamili hapa

Post a Comment

0 Comments